ดูหนังออนไลน์ @Sine.TV หนังใหม่อัพเดตทุกวัน ทดลองใช้งาน สมัครสมาชิก ดูหนังฟรีวันนี้! ซีรีย์ ดูทีวี ถ่ายทอดสดกีฬา ครบทุกความบันเทิง ... HD Master/FULLHD พากย์ไทยเต็มเรื่อง ซับไทย Soundtrack รองรับทุกระบบ iPhone iPad Androind SmartTV

โปรแกรมแข่งฟุตบอลโลก 2018

โปรแกรมแข่งฟุตบอลโลก 2018 ตารางถ่ายทอดสด และตารางการแข่งขันฟุตบอลโลก 2018 ที่ประเทศ รัสเซีย ระหว่างวันที่ 14 มิถุนายน – 15 กรกฎาคม 2561 ลิ้งก์ดูบอลโลกสด ดูฟรีชัดระดับ HD

ฟีฟ่า55

วัน ศุกร์ ที่ 22 มิถุนายน 2561

เวลาทีมพบทีมถ่ายทอดสด
19:00

บราซิล

VS

คอสตาริกา

22:00

ไนจีเรีย

VS

ไอซ์แลนด์

01:00

เซอร์เบีย

VS

สวิตเซอร์แลนด์

วัน เสาร์ ที่ 23 มิถุนายน 2561

เวลาทีมพบทีมถ่ายทอดสด
19:00

เบลเยียม

VS

ตูนิเซีย

22:00

เกาหลีใต้

VS

เม็กซิโก

01:00

เยอรมนี

VS

สวีเดน

วัน อาทิตย์ ที่ 24 มิถุนายน 2561

เวลาทีมพบทีมถ่ายทอดสด
19:00

อังกฤษ

VS

ปานามา

22:00

ญี่ปุ่น

VS

เซเนกัล

01:00

โปแลนด์

VS

โคลอมเบีย

วัน จันทร์ ที่ 25 มิถุนายน 2561

เวลาทีมพบทีมถ่ายทอดสด
21:00

อุรุกวัย

VS

รัสเซีย

21:00

ซาอุดีอาระเบีย

VS

อียิปต์

01:00

สเปน

VS

โมร็อกโก

01:00

อิหร่าน

VS

โปรตุเกส

วัน อังคาร ที่ 26 มิถุนายน 2561

เวลาทีมพบทีมถ่ายทอดสด
21:00

ออสเตรเลีย

VS

เปรู

21:00

เดนมาร์ก

VS

ฝรั่งเศส

01:00

ไนจีเรีย

VS

อาร์เจนตินา

01:00

ไอซ์แลนด์

VS

โครเอเชีย

วัน พุธ ที่ 27 มิถุนายน 2561

เวลาทีมพบทีมถ่ายทอดสด
21:00

เกาหลีใต้

VS

เยอรมนี

21:00

เม็กซิโก

VS

สวีเดน

01:00

เซอร์เบีย

VS

บราซิล

01:00

สวิตเซอร์แลนด์

VS

คอสตาริกา

วัน พฤหัสบดี ที่ 28 มิถุนายน 2561

เวลาทีมพบทีมถ่ายทอดสด
21:00

ญี่ปุ่น

VS

โปแลนด์

21:00

เซเนกัล

VS

โคลอมเบีย

01:00

ปานามา

VS

ตูนิเซีย

01:00

อังกฤษ

VS

เบลเยียม

รอบ 16 ทีม

วัน เสาร์ 30 มิถุนายน 2561

เวลาทีมพบทีมถ่ายทอดสด
21.00

แชมป์กลุ่ม C

VS

รองแชมป์กลุ่ม D

01.00 น.

แชมป์กลุ่ม A

VS

รองแชมป์กลุ่ม B

วัน อาทิตย์ ที่ 1 กรกฎาคม 2561

เวลาทีมพบทีมถ่ายทอดสด
21.00

แชมป์กลุ่ม B

VS

รองแชมป์กลุ่ม A

01.00

แชมป์กลุ่ม D

VS

รองแชมป์กลุ่ม C

วัน จันทร์ ที่ 2 กรกฎาคม 2561

เวลาทีมพบทีมถ่ายทอดสด
21.00

แชมป์กลุ่ม E

VS

รองแชมป์กลุ่ม F

01.00

แชมป์กลุ่ม G

VS

รองแชมป์กลุ่ม H

วัน อังคาร ที่ 3 กรกฎาคม 2561

เวลาทีมพบทีมถ่ายทอดสด
21.00

แชมป์กลุ่ม F

VS

รองแชมป์กลุ่ม E

01.00

แชมป์กลุ่ม H

VS

รองแชมป์กลุ่ม G

รอบ 8 ทีมสุดท้าย

วันศุกร์ที่ 6 กรกฎาคม 2561

เวลาทีมพบทีมถ่ายทอดสด
19:00

ผู้ชนะ นัดที่ 49

VS

ผู้ชนะ นัดที่ 50

22:00

ผู้ชนะ นัดที่ 53

VS

ผู้ชนะ นัดที่ 54

01:00

ผู้ชนะ นัดที่ 51

VS

ผู้ชนะ นัดที่ 52

วัน เสาร์ ที่ 7 กรกฎาคม 2561

เวลาทีมพบทีมถ่ายทอดสด
19:00

ผู้ชนะ นัดที่ 55

VS

ผู้ชนะ นัดที่ 56

รอบรองชนะเลิศ

วัน อังคาร ที่ 10 กรกฎาคม 2561

เวลาทีมพบทีมถ่ายทอดสด
01.00

ผู้ชนะ นัดที่ 57

VS

ผู้ชนะ นัดที่ 58

วัน พุธ ที่ 11 กรกฎาคม 2561

เวลาทีมพบทีมถ่ายทอดสด
01.00

ผู้ชนะ นัดที่ 59

VS

ผู้ชนะ นัดที่ 60

รอบชิงที่ 3

วัน เสาร์ ที่ 14 กรกฎาคม 2561

เวลาทีมพบทีมถ่ายทอดสด
21.00

ผู้แพ้ นัดที่ 61

VS

ผู้แพ้ นัดที่ 62

รอบชิงชนะเลิศ

วัน อาทิตย์ ที่ 15 กรกฎาคม 2561

เวลาทีมพบทีมถ่ายทอดสด
22.00

ผู้ชนะ นัดที่ 61

VS

ผู้ชนะ นัดที่ 62

Send message via your Messenger App